Home Of Pathumthani FC.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Latest topics
» ปทุมธานี เอฟซี 2 - 2เพชรบุรี เอฟซี
by darkrise002 Wed Nov 13, 2013 11:41 pm

» สนามซ้อม
by darkrise002 Mon Oct 28, 2013 11:58 pm

» สมัครสมาชิกแฟนคลับ ปทุมธานี เอฟซี
by darkrise002 Mon Oct 28, 2013 11:56 pm

» Happy New Year 2011 ครับชาวปทุมธานีเอฟซี จากมาทาดอร์เพชรบุรี
by darkrise002 Mon Oct 28, 2013 11:54 pm

» สรุปผลฟุตบอล D2 ประจำวันอาทิตย์ที่ 30 พ.ค. พร้อมตารางอันดับ
by darkrise002 Wed Oct 23, 2013 9:56 pm

» แผนที่เดินทาง สนามเหย้า ปทุมธานีเอฟซี [สนามธรรมศาสตร์ศูนย์รังสิต]
by darkrise002 Wed Oct 23, 2013 9:55 pm

» สินค้าและของที่ระลึก สโมสรปทุมธานี เอฟซี
by arthidabig Wed Jun 05, 2013 8:32 pm

» สรุปตารางอันดับ ฟุตบอลดิวิชั่น 2 โซนภาคกลางและภาคตะวันออก
by arthidabig Mon Jun 03, 2013 8:45 pm

» ประกวดการออกแบบโลโก้ปทุมธานี เอฟซี ใครชนะได้ใช้แบบโลโก้ของคุณ
by arthidabig Sat Jun 01, 2013 10:29 pm

» อยากเป็นนักฟุตบอลอาชีพ
by arthidabig Thu May 30, 2013 7:50 pm

Poll

โหวต Man of the Match นัดล่าสุด

ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_lcap17%ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_rcap 17% [ 4 ]
ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_lcap13%ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_rcap 13% [ 3 ]
ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_lcap39%ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_rcap 39% [ 9 ]
ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_lcap13%ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_rcap 13% [ 3 ]
ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_lcap17%ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี I_vote_rcap 17% [ 4 ]

คะแนนทั้งหมด : 23

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี

little wing
Keng
Admin
aekpathum
8 posters

Go down

ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี Empty ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี

ตั้งหัวข้อ by aekpathum Mon Feb 08, 2010 11:08 am

ข่าวสารจะมาเรื่อยๆๆๆนะครับ

aekpathum
ละอ่อนเมืองปทุม

แต้มสะสม : 65
เกียรติภูมิ : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี Empty Re: ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Feb 08, 2010 12:25 pm

เรารักปทุมเอฟซี เพราะปทุมเอฟซี คือทีมของเรา

ขอให้ทีมงานทำเต็มที่เต็มกำลัง นะครับ

พวกเราจะเป็นแรงหนุนให้ทีม

ในวันนี้ เราอาจจะยังมีน้อย แต่เราจะทำแฟนคลับของเรา จาก 1 ไปถึง ร้อยพันหมื่น

ฝากผู้หรับผู้ใหญ่ ช่วยกันสร้าง ปทุมธานี เอฟซี ให้ยิ่งใหญ่ทัดเทียมทีมอื่น ๆด้วยนะคับ
Admin
Admin
Admin

แต้มสะสม : 1830
เกียรติภูมิ : 24

http://www.pathumthanifc.com

ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี Empty มาถูกทาง

ตั้งหัวข้อ by Keng Mon Feb 08, 2010 1:00 pm

ผมอยากฝากถึงผู้หลักผู้ใหญ่ในทีมนะครับว่า
อย่าทิ้งทีม ขอให้เต็มที่กับทีมอย่างจริงจัง
เราเพิ่งเริ่มต้น ตอนแรกๆมันอาจจะคลุกคลักบ้าง
ขอให้พัฒนาทีมไปเรื่อยๆ อย่าหยุดนิ่ง
เพราะทุกวันนี้การแข่งขันมันสูงมาก
หากเราหยุดนิ่งเท่ากับว่าเรายอมแพ้
เราต้องช่วยกันอย่างจริงใจครับ
ทุกคนต่างมีหน้าที่ในการพัฒนาทีม
ท่านวางแผนด้านโยบายและงบประมาณ
ส่วนพวกเราจะช่วยเชียร์และเป็นกำลังใจให้กับทีม
ผมหวังว่าซักวัน cheers ปทุมธานี เอฟซี ของเราจะยิ่งใหญ่ไม่แพ้ใครนะครับ
Keng
Keng
เจ้าพ่อเมืองปทุม

แต้มสะสม : 887
เกียรติภูมิ : 12

ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี Empty Re: ขอขอบคุณทุกคนที่รักปทุมธานี เอฟซี

ตั้งหัวข้อ by little wing Mon Feb 08, 2010 5:07 pm

ข้าฯดีใจเป็นยิ่งนัก เมื่อทราบความว่า เมืองปทุมธานี บ้านข้าฯ
ได้เริ่มต้นส่งทีมลูกหนังเข้าชิงชัย ข้าฯจักรีบนำความไปแจ้งแก่
พี่น้องข้าฯทั้งในตัวเมือง บ้านลาดหลุมแก้ว บ้านสามโคก
บ้านธัญญะ คลองหลวง หนองเสือ ลำลูกกา โดยพลัน
เพลานี้ ข้าฯหวังว่าเหล่าผู้ใหญ่ จักทำการศึกอย่างจริงจัง
ให้ประสบความสำเร็จ เหมือนเมื่อคราที่ข้าฯอายุครบบวช
ครานั้นทีมปทุมธานี ภายใต้การนำทัพของตระกูลฮ้อแสงชัย
สามารถคว้าถ้วยแชมป์ ยามาฮ่าไทยแลนด์คัพมาอยู่ในครอบครอง
ตามที่บันทึกไว้ในพงศาวดารลูกหนัง
ข้าฯขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย สิ่งศักดิ์สิทธิ์ คุ้มครองให้นักเตะตลอดจนทีมงาน ประสบความสำเร็จ
(ถ้าข้าฯจักเปลี่ยน ชื่อuserให้เป็นไทย ต้องทำเยี่ยงไร รบกวนอธิบายความให้รู้แจ้งด้วย ขอรับ)
little wing
little wing

แต้มสะสม : 11

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Feb 08, 2010 5:28 pm

เปลี่ยนข้อมูลตัวเอง เช้าไปที่ เมนูด้านบน Profile ครับ
Admin
Admin
Admin

แต้มสะสม : 1830
เกียรติภูมิ : 24

http://www.pathumthanifc.com

ตั้งหัวข้อ by khongbeng Tue Feb 09, 2010 12:15 am

เรารวบรวมกองเชียร์ปทุมธานี รวมตัวทำกิจกรรม เช่น เตะฟุตบอลร่วมกัน หรือจัดตั้งชมรมกันอย่างเป็นทางการดีมั้ยครับ cheers
khongbeng
khongbeng
จิ๊กโก๋เมืองปทุม

แต้มสะสม : 129
เกียรติภูมิ : 4

http://www.bangkokplanetarium.com

ตั้งหัวข้อ by cornerclub Tue Feb 09, 2010 12:23 am

ผมเห็นด้วยกับพี่เรปข้างบนครับ Very Happy
cornerclub
cornerclub

แต้มสะสม : 42

ตั้งหัวข้อ by + Samurai + Tue Feb 09, 2010 6:28 am

เราจะก้าวไปสู่ความยิ่งใหญ่ร่วมกัน

+ ปทุมธานี เอฟซี +
+ Samurai +
+ Samurai +
เจ้าพ่อเมืองปทุม

แต้มสะสม : 754
เกียรติภูมิ : 9

ตั้งหัวข้อ by PTUTU Tue Feb 09, 2010 8:23 am

เราคือแฟนคลับรุ่นก่อตั้ง ^_^

PTUTU
จิ๊กโก๋เมืองปทุม

แต้มสะสม : 187
เกียรติภูมิ : 1

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics
» อ่างทอง เอฟซี 0-1 ปทุมธานี เอฟซี ยิงประตูช่วงท้ายเกมเเละเหลือผู้เล่น 9คน
» ภูวดล สุวรรณชาติ นักเตะเมืองกาญจน์ เอฟซี ไม่สามารถมามีชื่อลงแข่งให้กับทาง นครปฐม เอฟซี
» สรุปผลการแข่ง สมุทรสาคร เอฟซี - ปทุมธานี เอฟซี
» ผลนัดแรกออกมาแล้วครับ เพชรบุรี เอฟซี 0 ปทุมธานี เอฟซี 0 เสมอกันไป
» ปทุมธานี เอฟซี 1 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี